ถามสวอชสี nars เทียบกับ lancome ค่ะ

ปกติใช้รองพื้นของ nars สี panjub สีจะออกมากลืนกับผิวพอดีค่ะ

เคยใช้ lancome teint idole ultra wear เบอร์ 025 รู้สึกมันขาวกว่าหน้าไปหน่อย

ถ้าเราจะซื้อ cusion  ของ lancome ควรซื้อสีไหนดีคะ พอดีไม่มีโอกาศได้ไปเทสหน้าเคาท์เตอร์เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ ☺️☺️🙏🏻🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
Preview