สอบถามช่างภาพหรือนักศึกษาที่เรียนมช.เกี่ยวกับการรับน้องขึ้นดอยครับ

อยากถามพี่ๆช่างภาพหรือนศ.มช.
ในวันเสาร์ที่จะถึงนี้มีงานประเพณีรับน้องขึ้นดอยตัวผมเองก็อยากจะไปเก็บภาพบรรยากาศแต่ดูกำหนดการแล้ววิศวะจะขึ้นก่อนแล้วต่อด้วยคณะอื่นซึ่งกว่าคณะอื่นๆจะออกมช.ครบก็สายอยู่อยากทราบว่าถ้าผมอยู่เก็บภาพการขบวนที่มช.จนครบเกือบทุกคณะแล้วนั่งมอเตอร์ไซด์ขึ้นไปเก็บภาพที่โค้งขุนกัณฑ์(โค้งสปิริต)จะทันมั้ยครับ และที่จอดรถบนดอยสุเทพมีที่ไหนบ้างขอบคุณมากๆครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่