ตามหา case study , ฎีกา , คำพิพากษาของพระราชบัญญัติการบัญชี พ.ศ. 2543

สวัสดีค่ะหนูเป็นนักศึกษาแล้ว อาจารย์สั่งงานให้หนูหา case study หรือ กรณีศึกษา ที่เกี่ยวข้องกับพระราชบัญญ้ติการบัญชี พ.ศ.2543 หนูเลยอยากสอบถามว่ามีใครพอจะมีเคสหรือฎีกาไหนที่เกี่ยวข้องบ้างมั้ยคะ หนูหาตามเว็ปไซส์ทั่วไปไม่ได้เลยค่ะ หนูรีบใช้จริงๆ หามาสองอาทิตย์แล้ว ถ้าใครมีคอมเมนท์ลิ้งค์ไว้เลยนะคะ ขอบคุณมากค่ะคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่