หาบัตรที่เหมาะกับ Lifestyle ตัวเองไม่ได้ รบกวนธนาคารและผู้รู้ช่วยแนะนำครับ

ปัจจุบันใช้ SCB beyond platinum เดือนละ 2-4แสนต่อเนื่องมา 6-7ปีแล้ว และแลก 1 point ทุกเดือน
ผลประโยชน์ที่ได้คือยได้บัตรกำนัลเดือนละ 1-2พันบาท เพื่อไปซื้อของที่ supermarket เอา (ส่วนสิทธิ์อื่นๆไม่ค่อยได้ใช้เลยครับ)

เคยหันไปลองใช้ CITI Premier และ TBANK Black Diamond แต่ดูเหมือนไม่ได้ใช้ประโยชน์อะไรจากบัตรเหล่านี้เลย

รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำบัตรที่น่าจะคุ้มที่สุดสำหรับการใช้จ่ายประมาณนี้ทีครับ
หากมีธนาคารเข้ามาก็ขอรบกวนแนะนำบัตรทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่