ข้อสอบวิชาเฉพาะ เอกการละคอน มธ. เป้นอย่างไร ควรเตรียมตัวเเบบไหน ติวได้ที่ไหนอย่างไรคะ

ตามนั้นเลยค่ะ อยากทราบรายละเอียด ของเอกนี้ ศิลปกรรม เอกการละคอน มธ. ว่าเราควรตัวอย่างไร ต้องยื่นอะไรบ้างกันแน่ เปิดรับรอบไหน 
โดยเฉพาะข้อสอบเฉพาะของคณะ อย่างเอกการละคอน เราจะรู้แนวได้อย่างไร หาวิธีเตรียมตัวได้อย่างไรคะ อยากเข้ามากๆ มีที่ติวหรือเปล่า ถ้ามีควรไปที่ไหนคะ ใครรู้บอกเราที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่