[ชวนเดา] คิดว่า Stray kids จะมีโอกาสคัมแบคชน TXT มั้ย?

ตามหัวข้อเลยค่ะ เห็นแว้บๆผ่านทวิตหรือบอร์ดที่ไหนเราก็จำไม่ได้ เห็นลือว่าเด็กๆ stray kids มีโอกาสคัมแบคอีกรอบเดือนตุลาคมต่อจากวงพี่สาวร่วมค่ายอย่าง twice มีคนแอบเห็นว่าไปถ่าย mv กันที่ LA อันนี้ไม่รู้จริงมั้ยยังไง แล้วเห็นกระทู้คาดเดาคัมแบคของวง txt เป็นเดือนตุลา คิดว่ามีโอกาสเจอกันมั้ยคะ  ถ้าเรื่องคัมไล่เลี่ยของ stray kids ไม่เป็นความจริงแย้งได้ค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่