มีใครอยู่ทาวน์โฮมโครงการพลีโน่ ดอนเมืองสรงประภาบ้างมั้ยคะ รบกวนหน่อยค่ะ

คือเราสนใจโครงการนี้ค่ะ ทำเลดี แต่ติดข่าวเสียเยอะ อยากจะให้เพื่ิอนๆที่อยู่โครงการนี้ช่วยเสนอแนะหน่อยค่ะ ว่าโอเครมั๊ย บ้านมีปัญหารึป่าว
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ..ไม่ทราบว่าซื้อทาวน์โฮมไปแล้วหรือยังคะ พอดีเราจะขายทาวน์โฮม ตรงถนนเทิดราชัน อายุการใช้งาน 3 ปีค่ะ พอดีแฟนได้ที่อยู่ใหม่ค่ะ เลยจำเป็นต้องขาย ถ้าสนใจหลังไมค์ได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่