ทำเรื่องขอรับใบขับขี่

เข้าเรื่องเลยแล้วกันนะครับ ผมไปสอบอบรมกับเอกชน ได้ใบรับรองแล้ว มีอายุ 6 เดือน
อยากทราบว่า เวลาไปยื่นเรื่องถ่ายรูปทำใบขับขี่ เราไปเลยได้ไหมครับโดยที่ไม่ต้องจองคิว เพราะ สอบผ่านหมดแล้ว
แล้วต้องเตรียมอะไรไปไหมครับ ขอบคุณครับ พอดีหากระทู้ไม่มีเลยสำหรับคนสอบแล้ว และอีกอย่าง กทมตอนนี้ 2 เดือนเลยครับถึงมีคิวว่าง ในแอพจอง ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่