ในชีวิตจริงมีคนทำทีมฟุตบอลเดินสายเพื่อล้มบอลไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมดูหนังเรื่องเกมล้มโต๊ะ เลยลองมาถาม
มีคนทำทีมและนักกีฬาประมาณ 10 คน เพื่อล้มบอลทีมตัวเองแต่เพื่อรายได้จากการแทงพนัน ทำทีมให้ชนะอาจจะยาก แต่ทำทีมให้ตั้งใจแพ้ผมว่ามันเป็นไปได้กว่าทำทีมให้ชนะ เช่น แทงว่าทีมไหนจะเตะออกกี่ครั้ง แทงว่าใครจะเป็นคนสุดท้ายที่ทำบอลเสีย มันมีการแทงพนันรูปแบบนี้มั้ยครับ ผมว่าอาจได้เงินมากกว่ารางวัลชนะเลิศอีกนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่