(Weathering With You)สอบถามคนที่ดูแล้วหน่อยค่ะ เพลงที่อยู่ในเรื่อง

อยากทราบชื่อเพลงที่นางเอกฮินะร้องคาราโอเกะตอนที่หนีออกไปพักอยู่ที่โรงแรมกันค่ะ เพลงที่ 2 ต่อจากเพลง  Koi Suru Fotune Cookie 
คุ้นๆว่าเคยฟังที่ไหนแต่จำชื่อเพลงไม่ได้ มีใครทราบไหมคะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะอมยิ้ม02
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เพลงชื่อ Koi (恋) ของ Hoshino Gen ครับ
เป็นเพลงประกอบละครเรื่อง Nigeru wa Haji da ga Yaku ni Tatsu

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่