:: คุณเห็นด้วยหรือไม่ที่จะให้ จักรยานยนตร์ ใช้อุโมง ???

ในความคิดเห็นของผม จักรยายนยนตร์ ถ้าลงไปใช้อุโมง
ผมคิดว่าค่อนข้างจะอันตรายนะครับ โดยเฉพาะ ช่วงรถว่างๆนี่ รถลงอุโมงค์ ค่อนข้างจะเร็ว
และส่วนมาก คนขับรถยนตร์จะรู้สึกว่า จักรยานยนตร์กีดขวางทางจราจร ซึ่งค่อนข้างจะอันตราย

1. คุณเห็นด้วยหรือไม่ที่จะให้ จักรยานยนตร์ ใช้อุโมง ???

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่