?? ลองดูดบุหรี่(ไฟฟ้า)ครั้งแรก แล้วเจ็บคอ จะเป็นอะไรมั้ยคะ??

คือหนูพึ่งเคยดูดบุหรี่ค่ะ พอดูดเสร็จก้ไอค่ะ เพราะว่าเพื่อนหนูไม่ได้เปลี่ยนสำลีค่ะ หนูก็ไม่รู้ ว่ามันเกี่ยวกันรึป่าวรวมไปถึงหนูก็ดูดไม่เป็นด้วย หนูก้ถามว่าทำไมมันเหม็นไหม้ มันบอกว่าลืมใส่น้ำยา หนูก็ไม่ได้อะไร พอหลังจากนั้นก็มีอาการเจ็บคืออะ เจ็บมากแล้วก็หายใจไม่ค่อยออกด้วยค่ะ หนูจะเป็นอะไรมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่