รถเหลืองจอมทอง เชียงใหม่ ผ่านหน้าโรงเรียนจอมทองมั้ย

พอดีว่าเราจะนั่งรถจากในเมืองเชียงใหม่ไปลงที่โรงเรียนจอมทองค่ะ ในทุกๆเย็นของวันอาทิย์อยากจะรู้ว่า ต้องไปขึ้นรถที่ไหน รถเที่ยวสุดท้าย หกโมงจริงรึป่าว พอดีว่าเห็นในเพจบางเพจบอก16.30  บางเพจบอก18.00 เลยไม่แน่ใจเลยค่ะ และอยากรู้คำตอบมากที่สุดคือ ถ้าบอกรถไปจอดหน้าร.รจอมทองเลย เค้าจะจอดให้เรามั๊ยคะ  พอดีไม่ใช่คนในพื้นที่ ต่อรถนั่งรถไม่ค่อยเป็นด้วยค่ะ ขอผู้รู้กูรูตัวจริงช่วยแนะนำหน่อย และแนะนำวิธีไหนที่พอจะไปได้สะดวกบ้างคะ 🤔
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่