อยากทราบการทำงานและการเริ่มต้นเขียนโปรแกรมเกี่ยวกับ AI

ผมสังเกตุว่า ในเว็บไม่ว่าจะ facebook, google เวลาเราค้นหาอะไรสักอย่าง สนใจอะไรสักอย่าง พออิกวันกลับมีข้อมูลเหล่านั้น หรือโฆษณา เข้ามา
ผมอยากทราบว่า ถ้าผมจะเริ่มต้นการทำงานเหล่านี้ ผมจะต้องเริ่มต้นอย่างไง แล้วพอจะมีช่องทาง หรือโปรแกรมตัวอย่าง หรือเว็บไซต์แนะนำมั้ยครับ         ผมกำลังทำโปรเจ็คจบ ขอทราบจากผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ 
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่