ใกล้เทศกาลเจแล้ว มีเมนูเจในเซเว่นอะไรบ้าง แชร์กันค่ะ

ปีนี้เทศกาลเจ 28 กย- 7 ตค 2562
เซเว่นใกล้บ้านเรามีเยอะเลย

แต่ที่สะดุดตาเห็นจะเป็น บะหมี่กึ่งสำเร็จรูปรสเผ็ดเกาหลี

พอลองเอามาจัดจานกับเป็ดเจก็จะน่าทานประมาณนี้แหละค่ะ

แซ่บ จัดจ้าน กำลังดี ผงปรุงถ้าใส่หมดจะรสจัด แล้วแต่คนชอบค่ะ

ใครเจอเมนูไหนบ้าง แชร์ได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview