Utah state university ดีไหมครับ

ผมจบตรี เศรษฐศาสตร์ มข. เกรดเฉลี่ย 3.90 อยากไปเรียนต่อโทด้าน Economics หรือ Financial economics ที่อเมริกาครับ ผมดูไว้หลายที่ แต่ utah state ไม่ค่อยมีริวิว เท่าไหร่เลย ผมไปดูหลักสูตรของเขาก็น่าสนใจมาก มีวิชาที่ผมสนใจหลายตัว ค่าเทอมก็ไม่แพงมาก บรรยากาศก็ดี แต่ไม่ค่อยมีรีวิว ผมเลยอยากรู้ว่าเป็นมหาวิทยาลัยที่ดีไหมครับ หรือมีมหาวิทยาลัยที่ค่าเทอมไม่แพงมาก มีทุนให้นักศึกษาต่างชาติ และชื่อเสียงใช้ได้ แนะนำไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่