คิดว่าระหว่าง Deontay Wilder ที่กำลังโหดได้ที่ตอนนี้ เจอกับ mike tyson ตอนพีคๆ คิดว่าจะออกมาเป็นใงครับ

ตามนั้นครับ ไทสันไม่มีใครปฏิเสธิในความยิ่งใหญ่ที่เป็นแชมป์โลก 3 สถาบัน และตำนานหมัดหนักได้ ถ้าไม่เสียคน
เพราะว่าไปติดอบายมุขกับไล่เทรนเนอร์คู่ใจออก คงไม่มีใครล้มเขาง่ายๆ ในยุคนั้นแน่นอน ตอนแพ้โฮลีฟิลด์ 
นั่น แฟนๆ ของไทสันก็บอกว่า ขาลงแล้ว ซึ่งผมก็มองว่าจริง สถาพไมค์ไม่พีค แต่ ไวล์เดอร์ก็โหดเหลือรับ ไร้พ่าย 42
ไฟต์ ไม่ใช่จะทำได้ง่ายๆ ท่านว่าถ้าเจอกันจะออกมาเป็นใงครับ ผมมองว่าทั้งสองคนมีโอกาสน็อคทั้งคู่เลยนะ
และจะเป็นคู่ที่น่าจับตา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่