How to แก้ขาลายยังไง

แก้ปัญหาขาลายยังไงคะ. ท้อมากเวลาใส่กระโปรงไปโรงเรียน ขาลายมาก 
จนเพื่อนๆล้อ ว่าให้ก็แรงอยู่นะคะ เราไม่รู้จะทำยังไงให้มันหายดี
เราลองใช้เกลือสปา มันขัดผิวก็จริง. แต่บริเวณผิวตรงขาบางมาก
แค่เกลือสปาใส่นิดเดียว แสบมากๆ เราไม่รู้จะทาครีมหรือไรดี
         ปัญหาขาลายของเรา แผลจะเกิดได้ทุกเมื่อ เวลายุงกัดก็จะเป็นแผลเลยค่ะ
ไม่ใช่น้ำลายยุง ไม่ใช่กินผักน้อย น้ำเหลืองไม่ดีก็ไม่เชิง ใครเคยเป็นไหม
มีสินค้าพอให้แนะนำบ้างมั้ยย เราอยากให้ขาของเราหายเร็วๆ ขอบคุณค่ะ 😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่