[Produce 101 JAPAN] 🇯🇵 วิดีโอแนะนำตัวของผู้เข้าแข่งขันมาแล้วค่ะ แต่ละคนดูดีกว่าในรูปมากกกกๆๆ!!!

กดเข้าไปดูวิดีโอในช่องหลักได้ที่นี่เลยค่ะ

————-

นี่ช้อคนะ คือมันใช่คนเดียวกับในรูปป่ะ 55555555555555
คือไม่ใช่อ่ะซิส!! นี่ดูดีมาก ไม่แย่เลย ตอนนี้ที่ยอดวิวสูงสอง คนหวีดเยอะๆคือ...

Kono Junki
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

Sato Keigo

Kawashiri Ren
[แม่ๆอินเตอร์หวีดน้องหนักมากว่าเป็นเดเนียลเวอร์ชั่นแบ้ดบอย]

Ando Tomoaki
[คนนี้ฮอตมากกกกกกก ม้ามืดเว่อ ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าหล่อเข้ม หล่อลาก หล่อแบบแหวกความ whitewashing ของไอดอลเกา แฟนๆปุ่นบอกอยากเรียกเซ็นไป(รุ่นพี่)จังเลยค่ะ 555555]

Mitsui Ryo

Kim Youndong
ผู้เข้าแข่งขันเกาหลียอดวิวสูงทุกคนเลย

Lee Minhyuk
คนนี้ยอดวิวแบบนำโด่งเพราะเป็นยูทูบเบอร์มาก่อนค่ะ เป็นคนเกาหลีอยู่ในญี่ปุ่น แฟนๆเยอะมากก

Taurubo Shion 
คนนี้น่ารักแบบหลุดออกมาจากมังงะ

Ando Yu
คนนี้รูปทำร้ายมาก แต่ขึ้นกล้องซะงั้น

Kim Heecheon

Uehara Jun
เอนอนมาเลยลูก

Ikumi Hiroto
ขวันใจแม่ๆไทย

Osawa Shunya
เราเชียร์คนนี้ค่ะ 5555 ตลกกกกกกกกก คอมเม้นในท่อก็ฮามาก

Kihara Taiki

Hayashi Ryuta

Mamehara Issei 

Kitagawa Reito
น้องคนนี้หน้าคล้ายสุดะ ในเอ็มวีคือคิลมาก

Jeong Younghoon

Kimata Shoya

Kawanishi Takumi
ทาคุมิต้องได้เดค่ะลูก

Ishii Kentaro
คนนี้โคตรฮา 55555555555555555

Koga Kazuma

Honda Kosuke

Imanishi Masahiko
คนนี้ยอดวิวแบบนำโด่งเลย ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า
This is the DIVA we need in the group!! ขอมงให้น้องด้วย

เชียร์ใครกันบ้างคะ อยากจะลงคลิปทุกคนแต่มือหงิกแล้วจ้า 55555555
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่