เกี่ยวกับบัตรสำหรับนักศึกษาของธนาคารกรุงศรีค่ะ

มีคำถามเกี่ยวกับบัตรหน่อยค่ะ ข้อแยกเป็นข้อเลยนะคะ

1. บัตรถูกอายัดตอนใช้งาน ระบบบอกว่าใส่หรัสพินผิดที่ตู้ATM  (พิน6หลักเหมือนที่กรอกใช้ตอนเข้าแอพถูกมั้ยคะ?) 
เรากรอกแบบเดียวกันแต่บอกว่าผิด ตอนนี้โดนอายัดไปแล้วค่ะ แล้วหลังจากที่โดนอายัดก็ทำบัตรหายด้วย 

คำถาม - แจ้งเรื่องทำบัตรใหม่เสียเงินเท่าไรคะ แล้วถ้าทำใหม่จะยังโดนอายัดอยู่ไหม หรือต้องแจ้งกับธนาคารพร้อมกันไปเลย 

2. บัตรของนักศึกษาสามารถใช้ผ่อนสินค้าได้มั้ยคะ กรณีผ่อนของกับทาง Apple แล้วเช็ควงเงินตัวเองยังไงคะ
สามารถเพิ่มวงเงินได้หรือไม่ ตอนนี้ต้องการวงเงิน 10,000 บาท 

อยากทราบว่าวงเงินกับเงินในบัตรต่างกันยังไงคะ ถ้ามีวงเงิน 10,000 แต่มีเงินฝากไม่ถึง 10,000 ผ่อนของที่ราคาเท่านี้ไม่ได้ถูกมั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่