ใช้คอมพิวเตอร์ไม่เป็นเลยค่ะ มีที่ไหนสอน เสาร์-อาทิตย์ไหมค่ะ อยู่แถวลาดพร้าวโชคชัย4

เป็นแม่บ้านค่ะ อยากใช้คอมพิวเตอร์เป็น อายุ 19 ค่ะ ตั้งใจจะเรียนต่อ กศน แต่ ไม่มี สอนคอมพิวเตอร์ ที่ไหนมีสอนไหมค่ะ สะดวก เสาร์ อาทิตย์ หาเจอ แต่ วันจันทร์ - ศุกร์   อยากเป็นจังค่ะ  ในพันทิป ก็ให้พี่พนักงานออฟฟิศ โพสค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะทุกคน 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่