บัตรกดเงินสด ธ.สีชมพู ดอกเบี้ยไม่ได้ถูกอย่างที่คุณคิด

สวัสดีค่ะ พิมพ์ผิดพิมพ์ถูกต้องขออภัยด้วยนะค่ะ 

คือเรามีบัตรกดเงินสดของ ธ.สีชมพู 1 ใบ วงเงิน 30000 บาท 
โดยตอนแรกที่คิดคือดอกเบี้ย19%ต่อปี
พอเรากดเงินออกมาใช้28800เราต้องชำระขั้นต่ำ1453บาท คิดเป็นเงินต้น 1000 กว่าบาท และที่เหลือคือดอกเบี้ย
แต่เงินในบัตรกดออมสินของเราโดนหักทุกวันย้ำว่าทุกวันเดือนนึงตกประมาณ400บาท

คืองงมากอ้ะว่าหักค่าอะไรใครเคยโดนบ้างไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่