🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.358 ♥♫*¨*♪ 🎹

สวัสดีวันอังคารค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่แนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์เพลงกันได้เล้ยยยย !!!
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยนะคะ)
วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงจากวงที่หลายๆ คนน่าจะรู้จักกันดีนะคะ พอดีอยู่ๆ ก็นึกถึงขึ้นมาค่ะ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง ส่วนตัวเรารู้สึกชอบซาวนด์ดนตรี กับ เสียงนักร้องมากค่ะ หัวใจ

เพลงที่สาม เป็นเพลงที่เราชอบมากค่ะ แต่ในส่วนของเนื้อหาเพลงนี่... แอบนึกถึงตัวเองนิดๆ แฮะ -*-

เพลงที่สี่ หลักๆ เราค่อนข้างถูกจริตกับเสียงนักร้องค่ะ เพราะดี

เพลงที่ห้า สำหรับเพลงนี้ เราค่อนข้างชอบบรรยากาศของเพลงค่ะ มันน่ารัก ฟังเพลินดี
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ เราว่าเพลงเพราะดี ส่วนตัวรู้สึกชอบอารมณ์เพลงกับซาวนด์ดนตรีมากค่ะ เยี่ยม

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่