ถามคำถาม

เคอรี่จากกรุงเทพ-มหาสารคาม1วันถึงมั้ยครับ
ส่งตอน11.39
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Kerry Express Thailand สวัสดีค่ะ  คุณสมาชิกหมายเลข 5484543

การจัดส่งพัสดุจาก  กทม. ไป จ.มหาสารคาม ส่งก่อนเวลาตัดรอบสาขาที่ส่งได้รับบริการจัดส่ง 1 วันทำการค่ะ หากทราบหมายเลขพัสดุแล้ว
แอดมินรบกวนแจ้งหมายเลขพัสดุในช่องทางหลังไมค์ ให้แอดมินตรวจสอบสถานะการจัดส่งอีกครั้งค่ะ
แสดงความคิดเห็น