คิดว่าเรื่อง แฟนฉัน จะมีโอกาสนำมา Remaster ฉายใหม่อีกรอบไหมครับ

เพราะเห็นตอนนี้นักแสดงอย่าง แน็ก ชาลี ก็พากันโตๆกันแล้ว

ถ้าเกิดนำมา Remaster ฉายใหม่ แบบฉากตอนเด็กไม่มีการเปลี่ยนแปลงอะไรใดๆ คงไว้ซึ่งแบบเดิม

เปลี่ยนแค่ฉากเจี๊ยบ ตอนโต ให้ แน็ก ชาลี ในปัจจุบันมาแสดงแทน

อารมณ์คล้ายๆ StarWars Episode 4-6 ที่นำมารีมาสเตอร์ใหม่ เพิ่มฉาก CG เล็กๆน้อยๆ แต่คงไว้ซึ่งเนื้อหาดั้งเดิม ไม่มีการเปลี่ยนแปลงใดๆ

คิดว่ามันจะดีไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่