Good note5มีปัญหาหรือไฟล์สไลด์มีปัญหากันเเน่คะ??

กระทู้คำถาม
เราเขียนสไลด์ในgood note5อยู่ดีๆอ่ะค่ะคือสลได์1 -7มีทั้งหมดตั้ง90กว่าก็เขียนได้ค่ะปกติเลยไปๆมาๆเขียนต่อไปอีกเรื่อยๆปากกาก็ไม่ออกค่ะเเล้วคือเเบบ ก็ลองเชื่อมต่อปากกาใหม่เเล้วนะคะก็เชื่อมเเล้วใช้ปากกาจิ้มฟังชั่นของเเอพได้หมดเลย ที่ไม่ออกคือเขียนๆคือเขียนเเล้วเขียนไม่ออกค่ะ อันนี้ปัญหามาจากอะไรอ่ะคะ มันเป็นที่ไฟล์สไลด์หรือเป็นที่ปากกาเรา เราใช้ไอเเพดเเอร์2019ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่