FINAL FANTASY VIII Remastered PS4 เป็น Digital อย่างเดียวใช่มั้ยครับ แล้วจะมีใน Store ไทยมั้ย

FINAL FANTASY VIII Remastered ของ PS4  เป็น Digital อย่างเดียวใช่มั้ยครับ ไม่มีแบบแผ่น 

แล้วจะเข้า Store ไทย เมื่อไหร่ ใครพอทราบครับ เห็นมีแต่ใน Store US ออกพรุ่งนี้

พอดี ผมร่วมสมัย ทันเกมนี้ออกใหม่ ตอนนั้น ออกมาแค่ Demo ให้เล่น จำบรรยากาศสมัยนั้นได้ฮือฮากันมาก เป็น FF ภาคแรกที่ใช้เสกล ตัวละครเท่าคนจริงๆ มี remaster มาคือ ดีใจมาก สมัย PS1 ภาพแตกกระจาย แต่ก็สุดๆแล้ว สำหรับ เทคโนโลยีสมัยยั้ย

อยากเก็บสะสมอีกเกม  แต่ ไม่มี USER ของ โซน 1 
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่