จองห้องพัก Bangsaray Vacation กับ Booking

ผมจองห้องพัก Bangsaray Vacation (บางเสร่) กับ Booking ไปเรียบร้อยแล้ว

แต่หลังจากนั้นผมก็หาแผนที่ใน Google Map ไม่เจอ ก็เลยเข้าไปใน Facebook เพื่อ Add Friend 

แต่ก็ไม่มีการตอบ Inbox ไปก็เงียบ.....โทรเข้าไปก็ไม่รับ

เลยอยากจะถามเพื่อนๆว่า มีใครเคยไปหรือรู้จัก Bangsaray Vacation มั้ยครับ

เค้าเปลี่ยนชื่อ หรือปิดกิจการไปรึยัง........แต่ใน Booking ยังมีการรีวิวจากการเข้าพักในปี 2019 อยู่เลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่