ตามหาหนังอ่ะครับ

หนังน่าจะยุค 2000 ต้นๆ อ่ะครับ  คือหนังเรื่องนี้ เป็นแนวแบบ โดนแม่หลอกให้ใช้ชีวิตอยู่ในลูกโปร่งมาตั้งแต่เด็ก  เพราะไม่สามารถออกไปโดนฝุ่นได้  พอวันนึง ญ ที่เขาแอบมอง จะไปแต่งงาน ผู้ชายคนนี้เลย คิดค้นชุดลูกโปร่งที่สามารถไปไหนก้ได้ พอแล้ววันนึง ชุดนี้มันขาด ผู้ชายคนนี้คิดว่าต้องตายแล้ว แต่พอเจอแม่แม่บอก ลูกมีภูมิคุ้มกันแล้ว ก้เลยไม่ตาย รบกวนจิงๆครับๆจำหนังไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่