ทำไมบัตร Major M Pass ถึงเก็บเงินเร็วขึ้น 1 วันทุกเดือน เท่ากับว่าถ้าครบปี ลูกค้าจะขาดทุนไป 12 วันใช่มั้ยครับ

เพิ่งมาสังเกตครับ บัตรของผม วันแรกที่เก็บเงินคือ 3 มิถุนายน ต่อมาคือ 2 กรกฏา และเดือนต่อๆมาก็วันที่ 1 .. 31 .. งดหน้าก็ 30
ซึ่งถ้าให้ครบทุกเดือนจนครบ 1 ปีตามอายุบัตร เท่ากับว่าผมจะขาดทุนดูหนังไป 12 วันใช่มั้ยครับ
แบบนี้คนอื่นเป็นกันบ้างมั้ยครับ แล้วเราทำอะไรได้บ้าง เหมือนโดนแอบเอาเปรียบอยู่เลย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่