คามาโดะ ทันจิโร่ VS ฮัมมะ ยูจิโร่ ใครชนะครับ

เนื่องจากอนิเมะKimetsu no Yaiba กำลังมาแรง และคู่นี้เหมือนกันมากตรงมีคำว่า จิโร่ ผมเลยลองจับคู่มาสู้กันดู

แต่เพื่อให้สมดุลกันไม่มีใครได้เปรียบเสียเปรียบมากเกินไป ผมจึงต้องเปลี่ยนให้ยูจิโร่กลายเป็นอสูร
เพื่อที่ทันจิโร่จะสามารถตัดคอได้ และพ่ายแพ้ต่อแสงอาทิตย์

ถ้าสู้กันตามเงื่อนไขนี้ ใครจะชนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่