กำลังจีบสาวที่เคยมีแฟนเป็นคนยุโรป ตอนนี้กังวลเรื่องขนาดฮั-ม ของตัวเองว่า จะทำให้สาวมีความสุขไม่ได้

สวัสดีครับพี่น้องชาวพันทิพย์
โดยเฉพาะสาวๆ โปรดช่วยเหลือหน่อยครับ
.
ตอนนี้ผมเจอสาวคนนึง กำลังจีบกันอยู่ ดูไปได้สวย มีนัดไปดื่มไวน์ที่ห้องเค้ากัน
ก็คิดว่าเราโตๆ แล้ว(ผม30 น้องเค้า28) ก็อาจจะมีโอกาสได้ทำอะไรที่มันลึกซึ้งกัน
.
แต่ปัญหามันเริ่มมาตรงที่ผมไม่มั่นใจในขนาดของตนเองเลยครับ คือผมก็มาตราฐานชายไทยหล่ะครับ
มีแฟนก่อนๆมา ก็ทำได้ ไม่มีแฟนคนไหนบ่น
.
แต่ปัญหาคือน้องเค้าเคยมีแฟนเป็นคนยุโรป คบกันมาหลายปี
.
อย่างที่เรารู้ๆกันครับ ประเจ้าประทานเมืองไทยมาให้อยู่สบาย อุดมสมบูรณ์ แต่ประทานขนาดน้องชายมาให้คนไทย คนเอเชีย เราน้อยกว่าคนทวีปอื่น
.
คราวนี้แหละครับ ที่ผมไม่มั่นใจเลย ก็เราดันน่าจะเล็กกว่าแฟนเก่าเค้าหลายเท่า(ไม่เคยถามน้องเค้านะครับ และก็ไม่กล้าถามขนาดแฟนเก่าเค้าด้วย) ดูจากในหนังโป๊ฝรั่งแล้วใจผมมันฝ่อเลยครับ
.
ไม่ใช่อยากแข่ง แต่กลัวน้องเค้าไม่มีความสุข
.
เพื่อนๆผู้หญิง ให้ความเห็นหน่อยได้ไม๊ครับ สาวๆที่เคยคบกับฝรั่ง แล้วจะมาคบคนไทย เราจะทำให้เค้ามีความสุขได้รึเปล่า เอาตรงๆเลย กลัวเค้าไม่มีความสุขครับ แล้วก็แบบกลายเป็นไม่ชอบเราเพราะเรื่องนี้
.
ผมไม่โลกสวยนะครับ คือทำมห้มีความสุขเรื่องอื่นในชีวิต เรื่องกิน เรื่องงาน ดูแลกัน มันก็ส่วนนึง แต่เรื่องนี้มันก็เรื่องสำคัญครับ ผมเชื่อว่ามันจำเป็นต้องตอบสนองกันและกัน มันถึงไปกันรอด
.
เรื่อง Foreplay ผมคิดว่าก็ทำกันเต็มที่ด้วยความอยากให้เค้ามีความสุขแหละ แต่นั้นแหละครับ ขนาดอาวุธ ที่ผ่านมา กลัวเค้าเคยอยู่กับของใหญ่ๆ มาเจอเล็กๆแบบเรา จะเสียอารมณ์
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่