สอบถามเพื่อนๆ ที่เคยไปเที่ยวเชียงรายระหว่าง ภูชี้ฟ้า - ดอยผาฮี้ หน่อยคับ

พอดีผมมีโปรแกรมเที่ยว 5 วัน แล้ววางแผนว่าจะไป ภูชี้ฟ้า - ดอยผาฮี้ พอดีผมเลือกไม่ถูก ว่าจะไปไหนก่อน อันไหนหลัง ระหว่าง ภูชี้ฟ้า ดอยผาฮี้ ผมควรไปไหนก่อนดีคับ  อยากจะขอแนวทางหน่อยอะคับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
มันอยู่คนละฝั่งเลย

คุณมาจากไหนล่ะครับ ? ขับรถมาจาก กทม. หรือ นั่งเครื่องมาลงเชียงราย แล้วเช่ารถขับ ครับ ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่