เปลี่ยนจานดิสเบรค wave125

อยากเปลี่ยนจานดิสเบรคค่ะ รถ wave125i ไฟเลี้ยวบังลมค่ะ อยากเปลี่ยนให้เป็นแบบแต่ง มียี่ห้องแนะนำไหมคะ หรือถ้าเปลี่ยน ต้องทำยังไงบ้างคะ แล้วก็อยากเปลี่ยนสายเบรคหน้าด้วยค่ะ ต้องความยาวเท่าไหร่ ถ้าเราเปลี่ยนจานดิสเบรค รถก็จะยังคุณภาพเหมือนเดิมไหมคะ พอดีอีนเก่ามันขึ้นสนิมแล้วค่ะ เลยอยากเปลี่ยนใหม่ แนะนำวิธีเปลี่ยนจานดิสเบรค กับ สายเบรคแต่งด้านหน้าได้นะคะ ขอบคุณค่าา 🙏🙏
ปูเสื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่