โรงเรียนอนุบาลเอกชนศรีราชาที่ไหนดีคะ

ตอนนี้ที่ดูไว้ มีอยู่แค่2ที่ค่ะ คือ อัสสัมชัญ ศรีราชา และ ดาราสมุทร ศรีราชาค่ะ 
คือทั้ง 2 ที่ใกล้บ้านค่ะ อยากทราบว่าการเรียนการสอนระดับอนุบาลที่อัสสัมชัญ หรือ ดาราสมุทรที่ไหนดีกว่ากันคะ 
และค่าเทอม คชจ.ที่ไหนคุ้มกว่ากันคะ 
อยากทราบความเห็นแม่ๆ ที่มีลูกเรียนอยู่โรงเรียนนนี้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่