คนที่เป็นเกย์หาแฟนที่ไหนกัน

คือผมอายุจะ30แล้วยังหาแฟนไม่ได้เลยหน้าตาผมก็ธรรมดาๆบ้านๆ ไม่กล้าจีบใครก่อนกลัวเค้าไม่ชอบคนผอมๆแบบผม ลองเล่นแอฟเกย์ก็มีคนทักมาจีบนะ มีแต่ออกเป็นผู้หญิงหน่อยๆทั้งนั้นคือผมก็ไม่ได้รังเกียจอะไรนะแต่ผมชอบแบบผู้ชายแมนๆมากกว่าไม่ต้องสำอางมาก พอคนที่แมนๆมาจีบคุยกันได้สักพักแลกเฟสแลกไลน์กันดันมีแฟนอยู่แล้วสะงั้น ใจผมนี้สะลายเลย ถ้าเป็นแอฟHornetส่วนมากพวกที่ไม่มีรูปจะทักมาสะมากกว่าและก็ชวนไปมีอะไรด้วยมั้งหมู่มั้ง ถามผมไฮมื้ยไฮมั้ยผมก็ไม่รู้ไฮมันคืออะไร เกย์สวนมากเค้าหาแฟนจากที่ไหนกันช่วยบอกผมทีนอกจาก Hornet Blue Grindr หรือแอฟเกย์มีไว้นัดไว้คุยแก้เหงา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่