เพิ่งกลับมาดูอีกรอบ สงสัยตอนมิตซึฮะ ผมสั้น

คือสงสัยว่าตอนทาคิกินสาเกย้อนเวลากลับไปในร่างมิตซึฮะก่อนจะเจอดางหางชน
ทำไมมิตซึฮะผมสั้น คับ

เพราะวันที่ดาวหางชน เป็นวันที่ มิตซึฮะไปโตเกียว เพื่อจะไปดูทาคิที่เดทกับรุ่นพี่
มิตซึฮะ => ตื่นมาตอนเช้า(ผมยาว) => ไปโตเกียวเจอทาคิตอน ม.ต้น => กลับมาให้ย่าตัดผม(ผมสั้น) => ไปงานเทศกาล => ดาวหางชน
ทาคิ => ไปเดทกับรุ่นพี่ทั้งวัน หลังจากแยกกันที่สะพานลอย ทาคิอ่านข้อความที่มิตซึฮะบอกว่าจะเห็นดาวหางหลังจากจบเดท

ซึ่งมันก็ยืนยันได้ว่ามิตซึฮะตัดผมในตอนเย็นของคืนวันที่ดาวหางชน

แต่ตอนที่ทาคิย้อนกลับมาในร่างมิตซึฮะ ตอนเช้าของวันที่ดาวหางจะชน ทำไมมิตซึฮะผมสั้นไปแล้วคับ

หรือผมพลาดจุดไหนไปคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่