Samsung Galaxy J6 Plus นี่มีเคสใสแถมมาในกล่องให้มั้ยคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะไม่ทราบว่ามีเคสใสแถมมาให้ใน
กล่องมั้ยคะ คือก่อนเราจะซื้อเราดูรีวิวของหลายคน เห็นเค้าบอกว่ามีเคสแถมให้ด้วย แต่คือพอเรา
ซื้อมาไม่มีอ่ะค่ะ คือเป็นเศร้าเลยย555 T-T เราอยากได้เคสใสมากๆแต่มันไม่ได้แถมมาเราเคยหา
ซื้อค่ะแต่หายากมากๆ เคยสั่งในไอจีเคสก็แบบตำแหน่งของที่สแกนลายนิ้วมือ ลำโพง รูเสียบชาร์จ มันไม่ค่อยตรงกันเลย ก็เลยสงสัยว่าทุกคนได้เคสมากับตัวกล่องกันมั้ยค่ะ แหะๆ 
ป.ล.ของเราเป็น Samsung J6+ แบบพื้นที่ 32 GB
นะคะก็เลยไม่แน่ใจว่าได้เคสแถมมาด้วยรึป่าว เพี้ยนขอบคุณ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ㅠㅅㅠ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่