ขอสอบถามผู้รู้เรื่องการฝึกงานที่มาเลเซียค่ะ

สวัสดีค่ะ หนูเป็นนักศึกษาชั้นปีที่สาม สาขาภาษาอังกฤษ และเลือกเรียนภาษาจีนเป็นวิชาเลือกค่ะ หนูสนใจอยากที่จะฝึกงานที่ประเทศมาเลเซีย เพราะรู้สึกว่าการที่ได้ฝึกงานที่ต่างประเทศเป็นหนึ่งช่องทางที่จะได้ใช้ภาษาทั้งภาษาอังกฤษและภาษาจีนที่เรียนมาอย่างเต็มที่ อยากสอบถามผู้รู้ ว่าถ้าหนูอยากฝึกงานที่สนามบินมาเลเซีย ควรเริ่มจากตรงไหนก่อนคะ 
แสดงความคิดเห็น
Preview