xiaomi redmi5plus

โทรศัพท์ผมตอนนี้เปิดอะไรไม่ติดเลยครับชาตเเบตก็ไม่ขึ้นอะไรเลยมืดหมดมีเเต่ไฟมุมขวาบนกระพริบรัวๆ
            เรื่องมีอยู่ว่าโทรศัพท์ผมเคยงอมาก่อนเพราะใส่กระเป๋ากางเกงยีนเเต่โทรศัพท์ก็ไม่เป็นไรไรเเล้วบางทีก็หัวร้อนเวลาเล่นเกมหรืออะไรบางบางทีผมก็ทุบบ้างอะไรบ้างคือหัวร้อนจิงๆเเต่ก็ไม่เป็นไรพอมาวันนี้ผมก็เล่นเกมตามปกติเล่นไปเล่นมาสักพักหัวร้อนเอาโทรศัพท์ตีมือเคาะๆจู่ๆโทรศัพท์ก็ดับเลยไม่มี่อะไรเกิดขึ้นนอกจากจอดำที่เกิดจากจอดับไม่มีเสียง หรือระบบสั่นอะไรทั้งสิ้นพอลองเอามาชาตเเบตดูก็มีอาการข้างต้น ผมอยากรู้ว่าโทรศัพท์พังเเล้วหรือยังไงครับรบกวนผู้รู้ที
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่