รบกวนจัดทริปพร้อมที่พักเชียงราย3สาวไปเสาร์กลับอังคาร

ส่วนตัวเราเคยไปเชียงรายหลายรอบแต่ไม่เคยจัดทริปเอง ที่ไปบ่อยๆก้อดอยแม่สลอง 
แต่ครั้งนี้ไปกับเพื่อนและหลานเพื่อนอีกคน ช่วง 23-26พฤศจิกายน 62 ค่ะ 
ความที่ไม่เคยสนใจตอนพี่สาวจัดทริปเราเป็นงงเวลาจะไปเอง
รบกวนช่วยจัดทริปและแนะนำโรงแรมให้หน่อยค่ะ  

ไปวันเสาร์ที่ 23 พย. 62 ถึงสนามบินเชียงรายประมาณ 16.00 น.

กลับวันอังคารที่ 26 พย. 62 ขึ้นเครื่องเวลา 15.50 น.

ที่คิดว่าต้องไปแน่ๆคือถนนคนเดินเชียงราย (ไปวันเสาร์) 
ส่วนที่อื่นสมองยังว่างเปล่า ช่วยจัดทริปแบบไม่ต้องขับรถวนไปวนมาทีค่ะ 
เราเป็นประเภทไปก้อชอบหลงตลอด 
ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่