เป็นผู้ชายที่แต่งตัวโคตรไม่เป็น ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ผมเป็นคนที่ไม่มีเซ้นส์เรื่องการแต่งตัว หรือเลือกเสื้อผ้ามาแต่ไหนแต่ไร  เลยอยากขอคำแนะนำครับ
สรีระ สูงประมาณ 180  ไม่อ้วน ไม่ผอม เพราะวิ่งออกกำลังกายเป็นประจำ นำหนักประมาณ 72 หน้ากลม ผิวขาวเหลือง อายุ 40

อยากถาม 3 แบบคือ
1. ชุดลำลอง
2. ชุดลำลองกางเกงขาสั้น
3. ชุดทำงานกางเกงสแลค

ขอบคุณครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
โหลดแอป uniqlo มาดูเป็นแนวทางก็ได้ครับ
ดูพวกเสื้อเรียบๆ การจับคู่สีเสื้อกับกางเกง
มีภาพนายแบบใส่ให้ดูเป็นแนวทางเยอะเลย
สไตล์ uniqlo จะเรียบๆ ใส่ได้นานครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่