ขอสอบถามเรื่อง CCTV ทำออนไลน์ผ่านมือถือและ PC แบบคนมีความรู้ 30 % หน่อยครับ

ผมได้รับมอบหมายให้ไปดูแลเรื่อง CCTv ที่ต่างสาขาแล้วทำ ออนไลน์ผ่านมือถือ และ ผ่าน Pc จากไซท์งาน   มายังออฟฟิศ
ใช้งาน Net True  เร้าเตอร์ ของ หัวเหว่ย ครับ  แล้ว ทั้งรหัส  DNS  ข้อมูลเก่า  คนเก่าไม่มีให้ แล้วผมควรที่จะเริ่ม ณ จุดไหนก่อนครับ สมัคร DNS 
เห็นมีแต่ต้องมีค่าใช้จ่าย  อยากจะขอคำแนะนำครับ  จะขอบคุณมากเลย

ปล.  ทางบริษัทมีโครงการจะ Renovate ระบบใหม่หากมี Supplie ของบริษัท CCTv เจ้าไหนมีรายละเอียดและสนใจฝากรายละเอียด ไว้ได้นะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เครื่องบันทึกกล้องวงจรปิด ตัวปัจจุบัน มีระบบ P2P แล้ว แค่ต่ออินเตอร์เน็ตเข้าตัวเครื่องบันทึก ก็ online ได้เลย ไม่ต้องใช้ DDNS หรือ forward port ใดๆ ให้วุ่นวาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่