ใครดำเนินรายการ เที่ยวมั้ยยู ช่อง นิว 18

เมื่อวาน (วันอาทิตย์ที่ 25 สิงหาคม 2562)  เปิดดูรายการเที่ยวมั้ยยู  ตอนนิวซีแลนด์  ได้ยินเสียงผู้ดำเนินรายการหนุ่มคนหนึ่งพูดภาษาอังกฤษสำเนียงน่าฟัง  แม่บอกว่าหน้าตาคล้ายคุณหมึกแดง แต่ดิฉันฟังเสียงแล้วไม่น่าใช่ค่ะ  เปิดมาดูตอนช่วงที่สามและช่วงที่สี่ของรายการแล้ว  ไม่ทราบชื่อหนุ่มคนนั้นว่าคือใคร ชื่ออะไร  ใครทราบช่วยตอบทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น