ขออนุญาตสัมภาษณ์ผู้ที่สนใจจะเข้าพักและเข้าพักบ้านพักผู้สูงอายุ(งานวิจัย)

ผมศึกษาระดับดุษฎิบัณฑิต(ป.เอก)ทำการวิจัย"เรื่องกระบวนการตัดสินใจซื้อบ้านพักอาศัยสำหรับผู้งสูงอายุ" จึงต้องการขออนุญาตสัมภาษณ์
1.ผู้ที่สนใจจะเข้าพักบ้านพักผู้สูงอายุ
2.ผู้ที่เข้าพักบ้านพักผู้สูงอายุแล้ว
จึงรบกวนขออาสาสมัครที่เต็มใจเป็นผู้ให้ข้อมูล(Informants)เป็นงานวิจัยเชิงคุณภาษณ์ และใช้วิธีการสัมภาษณ์เชิงลึก แล้วผมจะส่งรายละเอียดงานวิจัยและขออนุญาตนัดหมายไปทางInbox ขอบคุณครับโดยเน้นสำหรับบ้านพักผู้สูงอายุที่ดูแลตัวเองได้หลังเกษียณ retirement home
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่