ขอสูตรไล่นมหนูคาบูเอ็นโปรกับรถ125sหัวเถิกเดิมๆหน่อยครับ

คือผมต้องการสูตรการไล่หนมหนูคาบูเอ็นโปรที่ไส่กับลูกเดิมหน่อยหน่อยคับว่าไล่เบอร์ไหนรถค่อยจะไม่วอด คาบูผมเป็นแท้โรงงานทองเหลืองทั้งหมดเลยพูดง่ายๆ ตอนนี้ผมมีนมหนูน้ำมันตั้งแต่เบอร์100-152นมหนูอากาศมี35-55 ตอนนี้มีท่อผ่าหมกคอท่อ28ติดรถอยู่แล้วสเตอร์ผม14-34 ตอนนี้ไส่คาบูเดิมวิ่ง106GPSแต่ไส่Nวิ่งไม่ได้เลยมันปลายวอดนมหนูคาบูเอ็นตอนนี้คือ152-42เลยอยากรู้ต้องไล่เบอร์อะไรที่จะโอเครสุดกับลูกเดิมคับ ขอบคุณมากๆคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่