ทรูระงับบสัญญาน

กระทู้คำถาม
มีเรื่องอยากระบายมากๆ 

ผมใช้โปรเน็ตทรูรายเดือนอยู่ แล้วมันมีข้อความเข้าว่ามียอดใช้บริการเกิน5บาท พอผมตะเข้าไปจ่ายที่วอเรท มันกลับขึ้นว่าไม่มียอดค่างขำระ ผมไม่สามารถไปจ่ายที่เค้าเตอร์ต่างๆได้เพราะอยู่ต่างจังหวัด และไม่กี่วันถัดมา ก็โดนระงับสัญญาน โทรไม่ได้เล่นเน็ตไม่ได้ แล้ววันนี้ผมต้องใช้เน็ต แล้วดันมาระงับ เสียงาน เสียเวลาผม มากไปกว่านั้นเมื่อคืนผมเพิ่งจะเปลี่ยนโปรเน็ตขึ้นไปเป็น1099. ระบบห่วยแตกมาก ข้อความเข้าค่างชำระ5บาท ผมยินดีจ่าย แต่ไม่สะดวกกจ่ายที่เค้าเตอร์ วอเรทก็ไม่มีบิลขึ้นชำรำ เสียความรู้สึก เอาเงิน เอาเวลา เอางานผมคืนมา โมโหมาก พยายามใช้คำสุภาพแล้วนะ ผมจะไม่ใช้แล้ว ทรูขอบาย ลากันทีเถอะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่