รบกวนแนะนำกล่อง android box ให้หน่อยค่ะ

จะเอามาต่อกับ TV ค่ะ หลักๆคืออยากดู youtube หรือเข้าเพจ facebook เพื่อดู live ต่างๆ ลองหาข้อมูลดูก็มีแต่คนแนะนำไว้เมื่อนานมาแล้ว เห็นมีราคาตั้งแต่ 1000 - 5000 ควรจะซื้อราคาไหนดี ถูกแพงมันมีอะไรต่างกันบ้างคะ กลัวซื้อถูกเกิน อนาคตพอพวกแอพต่างๆมัน update มันจะมีปัญหาการใช้งาน และต้องคอยซื้อกล่องเปลี่ยนใหม่อะไรแบบนี้หรือเปล่าคะ เรื่องราคาถ้าใช้ของถูกแล้วไม่มีปัญหาว่าต้องเปลี่ยนกล่องใหม่ในอนาคต ก็อยากซื้อของถูก แต่ถ้าของแพงใช้แล้วมันใช้ได้ยาวๆ ก็สามารถซื้อได้ไม่มีปัญหาค่ะ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ว่า ณ ตอนนี้ ควรจะซื้อราคาไหน ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีคะ หรือมันมีเทคโนโลยีอื่นๆที่มาใช้แทน android box อีกบ้าง ก็แนะนำได้เลยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่