โทรศัพท์ตกเเล้วหน้าจอกระพิบเป็นสีขาวๆถ้าซ่อมจะราคาเท่าไหร่ครับ?

พอดีปกติผมมักจะวางโทรศัพท์ไว้บนหัวนอนซึ่งตอนเช้าผมไปเห็นโทรศัพท์ผมตกอยู่ด้านล่างเตียงผมเลยรองหยิบขึ้นมาเปิดดูปรากฎว่ามันกระพิบๆเป็นสีขาวๆเเล้วก็ม่วงเอาสั้นๆคือเป็นสีรุ้งเลยผมตกใจมากไม่รู้จะทำยังไงผมกะว่าจันทร์นี้ผมจะเอาโทรศัพท์เข้าไปซ่อมในเมืองสุรินทร์เพราะโรงเรียนผมอยู่ในเมืองผมจึงอยากจะรู้ด้วยว่ามีร้านซ่อมโทรศัพท์ที่ไหนบ้างในเมืองสุรินทร์ที่อยู่ใกล้โรงเรียนวีรวัฒน์โยธินบ้างครับ?ถ้าไม่มีก็เเถวๆสถานีรถไฟพอมีบ้างไหมครับ?ถ้าหากใครรู้ผมก็ขอความกรุณาตอบกระทู้ผมด้วยนะครับเพราะว่าโทรศัพท์เครื่องนี้เเม่ผมเพิ่งซื้อให้เมื่อต้นปีนี้เอง ขอบคุณครับ เศร้า เศร้า เศร้า

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 5320646

หากเป็นเครื่องของวีโว่ แนะนำให้นำเครื่องตรวจเช็คที่ศูนย์บริการโดยให้ช่างทำการประเมินอาการและราคาให้นะครับ ค้นหาสาขาได้จากลิ้งค์นี้ครับ
http://www.vivo.com/th/support/serviceCenter
หรือหากต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อได้ที่
Call Center : 02-294-3111

ขอบคุณครับ
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
Preview