Pia ชนะแน่นอนคะมาดามออสก้าฟันเฟิม Australian Survivor Season 6

กระทู้สนทนา

ก่อนอื่นขอร้องทุกท่านนะคะ อย่าเชียร์ออกนอกหน้านอกตามาดามนะคะ เชียร์แต่พองามคะ
มากันที่หนู Pia คือแซ่บเวอร์ ถ้าถามว่านางสมควรที่จะชนะไหม ดิฉันตอบเต็มปากเต็มคำเสียงดังได้เลยคะสมควรมาก
ดิฉันยังมองไม่เห็นเลยนะคะว่าใครจะกล้ามาล้มนางได้
อย่างนี้นางมงแน่คะ เชื่อมาดามสิคะ ใครไม่เชียร์ดิฉันว่าดูเกมไม่ออกหรือไม่ก็เป็นพวกขี้อิจฉา อิจฉาความสวยมาดามออสก้าไงละคะ

ดูนี่สิคะ นางเริ่มมีแผนแล้วคะ ร่วมกับป้าเจนีน แต่ Pia นางดูมีความคิดมากกว่า ยังไงก็ถ้าไม่สำเร็จป้าเจนีนก็ปิ่วก่อนนางแน่
Pia นางฉลาดเว่อ เล่มเกมได้แบบแนบเนียน สมกับคนที่มาดามออสก้าเชียร์มากคะ

ให้มงนางเถอะค่ะ ไม่มีใครคู่ควรมากกว่า Pia แล้วคร่าาาา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่